ผู้เขียน หัวข้อ: mu-x แบบ...บ้านนอกบ้านนอกครับ กับวิวท้องทุ่ง  (อ่าน 8601 ครั้ง)

ออฟไลน์ Ajarn Nop

• พลัง X ระดับ 7
  • ลำดับสมาชิก: 1217
  • คะแนน Like 52
  • Club No.002
  • จังหวัด: กรุงเทพฯ
emo1  รถสีขาวมุกสวยดีครับ วิวก็สวยดีจริงๆ (เผอิญเป็นคนพิดโลกเหมือนกัน)
ว่าแต่ติดฟิมล์เบอร์อะไรบ้างคร้บ จองไว้ 4x2 3.0 ขาวมุกเหมือนกัน แต่ยังไม่รู้ได้เมื่อไหร่ครับ
บานหน้า 60% หลัง 80% ฟิล์ม ลามิน่าครับ

กลางคืนขับลำบากหรือเปล่าครับ

ออฟไลน์ kit

• พลัง X ระดับ 5
  • เจ้าของกระทู้
  • ลำดับสมาชิก: 644
  • คะแนน Like 3
  • จังหวัด: พิษณุโลก
  • ชื่อเล่น: กิต
emo1  รถสีขาวมุกสวยดีครับ วิวก็สวยดีจริงๆ (เผอิญเป็นคนพิดโลกเหมือนกัน)
ว่าแต่ติดฟิมล์เบอร์อะไรบ้างคร้บ จองไว้ 4x2 3.0 ขาวมุกเหมือนกัน แต่ยังไม่รู้ได้เมื่อไหร่ครับ
บานหน้า 60% หลัง 80% ฟิล์ม ลามิน่าครับ

ไม่นะครับ ผมว่าก็มองเห็นชัดดีนะครับ ไม่มืด ผมว่าถ้าชอบสว่างขึ้นอีกผม แนะนำบานหน้า 50 ครับ

ออฟไลน์ kit

• พลัง X ระดับ 5
  • เจ้าของกระทู้
  • ลำดับสมาชิก: 644
  • คะแนน Like 3
  • จังหวัด: พิษณุโลก
  • ชื่อเล่น: กิต
บานหน้า 50
% หลัง 80% ฟิล์ม ลามิน่าครับ

ไม่นะครับ ผมติด บานหน้า50 รอบคัน 80ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 26ก.พ.2014, 13:51:30 โดย kit »