ผู้เขียน หัวข้อ: ขอเชิญ"ร่วมด้วยช่วยแชร์" เทคนิคการใช้งาน "Mu-x"จากประสพการณ์ตรง.  (อ่าน 2583 ครั้ง)

ออฟไลน์ chaba081

• พลัง X ระดับ 4
  • เจ้าของกระทู้
  • ลำดับสมาชิก: 650
  • คะแนน Like 8
  • จังหวัด: Ayutthaya
  ด้วยความเป็นรถโฉมใหม่ของ "Mu-x"ที่มีระบบใหม่ๆเข้ามาเกี่ยวข้องมากมายจึงอยากรบกวนสมาชิกที่ได้รับรถและผ่านการใช้งานมาระยะหนึ่งแล้ว ร่วมกันแชร์ประสพการณ์ของระบบต่างๆที่ท่านได้สัมผัสมา ทั้งข้อดี-ข้อด้อย-ข้อเตือนใจหรือคำแนะนำเทคนิคการใช้งานอุปกรณ์ต่างๆ "เพื่อความถูกต้องปลอดภัย" แก่เพื่อนสมาชิกมือใหม่และเก่าที่กำลังมองหาข้อมูลเพื่อจะได้รู้จักเจ้า"Mu-x"กันมากขึ้นต่อไป "ขอบคุณครับ"

ออฟไลน์ Panyaja

• พลัง X ระดับ 4
  • ลำดับสมาชิก: 310
  • คะแนน Like 2
รบกวนสมาชิกด้วยครับ ..... อยากได้ข้อมูลเหมือนกัน

ออฟไลน์ tonytee

• พลัง X ระดับ 2
  • **
  • ลำดับสมาชิก: 751
  • คะแนน Like 2
  • จังหวัด: bangkok
  • ชื่อเล่น: โทนี่
ใช้รุ่น  2.5 cd  ไม่มีปัญหาอะไรครับ  ออกมิวเอ็กซ์   เพื่อพาแม่ไปหาหมอ   ไปวัด  ช่วงล่างนิ่ม   ออกตัวเนิบๆ  วิ่ง  ตจว.  ต้องคอยถอนคันเร่ง   ความเร็วพุ่งเหมือนกัน   คอนยูเทริน์เกือกม้าคนแก่นั่งสบายไม่มีเสียว   ขอสรุปว่า   ประหยัด   ช่วงล่างดี    emo19