ผู้เขียน หัวข้อ: มีใครติดฟิล์มแบบเซรามิกบ้างครับ รบกวนสอบถามครับ  (อ่าน 659 ครั้ง)

ออฟไลน์ kingnero

• พลัง X ระดับ 1
  • *
  • เจ้าของกระทู้
  • ลำดับสมาชิก: 6393
  • คะแนน Like 0
สนใจรุ่นไพรเวซี่ของ 3m อยู่ แต่ยังไม่แน่ใจว่าควรติดเข้มระดับไหนดี ไม่อยากเทียบกับรุ่นธรรมดาเพราะเวลามองออกสีมันสว่างกว่า เลยไม่แน่ใจครับว่าเอาเข้มสุดได้ที่เท่าไหร่ ใครติดฟิล์มแบบเซรามิกรบกวนช่วยแนะนำหน่อยนะครับ เลือกติดความเข้มระดับไหนกันครับ แบบที่มองไม่ทะลุเข้ามาในรถ แต่กลางคืนยังขับง่ายอยู่

ออฟไลน์ ossmaster

• *
  • ลำดับสมาชิก: 2171
  • จังหวัด: นครปฐม
รุ่นไพรเวซี่เค้าแนะนำไว้ที่ pv35 ครับสำหรับบานหน้า เอาจริงผมว่าต้องไปขอตัวอย่างสีฟิล์มจริงๆ ออกมาส่องกับแดดจะชัวร์กว่าครับ มองจากจอมันแล้วแต่คนตั้งค่าสี มืดสว่างของแต่ละคนไม่เท่ากันหรอกครับ

ออฟไลน์ kingnero

• *
  • เจ้าของกระทู้
  • ลำดับสมาชิก: 6393
ขอบคุณครับ คงต้องไปหาร้านขอดูสีจริงอย่างที่ว่าครับ ลองไปดูตัวอย่างสีตามเว็บมาแล้วมันก็มืดๆเทียบลำบากจริงด้วย

ออฟไลน์ Sombat

• *
  • ลำดับสมาชิก: 4514
  • จังหวัด: bkk
  • ชื่อเล่น: bat
ติดเซรามิคของลามิน่าอยูครับ 60% ทั้งคัน รุ่น L15DigitalCTX กลางวันไม่ร้อนทัศนวิสัยดีมากครับ และไม่รบกวนสัญญาณจีพีเอชด้วย แนะนำๆครับ

ออฟไลน์ Kitti123

• *
  • ลำดับสมาชิก: 4874
  • จังหวัด: bkk
  • ชื่อเล่น: kit
ติด Privacy ของสามเอ็มอยู่กลางวันจอดรถตากแดดยังร้อนอยู่เลยคับ