ผู้เขียน หัวข้อ: เครื่อง 1.9 และ 3.0 อัตราการกินน้ำมันขับใน กทม.ปริมณฑล และ ตจว. อยู่ที่เท่าไหร่  (อ่าน 1288 ครั้ง)

ออฟไลน์ maximus

• พลัง X ระดับ 1
  • *
  • เจ้าของกระทู้
  • ลำดับสมาชิก: 6278
  • คะแนน Like 0
  • ชื่อเล่น: ton
สอบถามหน่อยครับ เครื่อง 1.9 และ 3.0 อัตราการกินน้ำมันขับใน กทม.ปริมณฑล และ ต่างจังหวัด เฉลี่ยอยู่ที่ประมาณเท่าไหร่บ้างครับ พอดีกำลังตัดสินใจซื้อ แต่ลังเลว่าตัวไหนดี น่าจะเหมาะกับการใช้งานของตัวเองตัดสินใจไม่ถูกครับ ส่วนใหญ่จะขับไปทำงานใน กทม.ปริมณฑล ส่วนออกต่างจังหวัด ปีละ 2 - 3 ครั้ง