สวัสดี บุคคลทั่วไป

Mu x family club มีไลน์กรุ๊ปไหม ?

• 1 ตอบ
  • 456 อ่าน
*

ออฟไลน์ Koboab

• *
  • 2
  • 0
  • จังหวัด: เลย
  • ชื่อเล่น: อ๊อฟ
Mu x family club มีไลน์กรุ๊ปไหม ?
« เมื่อ: 08ส.ค.2017, 05:14:14 »
เพิ่งสมัครเข้ามาเป็นสมาชิกใหม่ครับ

หากที่นี่มี line group กันก็อยากขอเข้าร่วมด้วย  emo6

*

ออฟไลน์ Phanman

• *
  • 152
  • 4
  • จังหวัด: นนทบุรี
  • ชื่อเล่น: phan
Re: Mu x family club มีไลน์กรุ๊ปไหม ?
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 10ส.ค.2017, 01:15:39 »
ขออภัยที่ตอบช้านะครับ สต๊าฟส่วนใหญ่ไปอยู่ FB กันครับ 5555
มีไลน์กลุ่มครับ รบกวนเข้าไปที่ Facebook ; MU-X Family Club ครับ และหลากหลายข่าวสารจะอยู่ในนั้นเลยครับ

เพิ่งสมัครเข้ามาเป็นสมาชิกใหม่ครับ

หากที่นี่มี line group กันก็อยากขอเข้าร่วมด้วย  emo6
[/quote]
ก็แค่...คนธรรมดา ๆ