ผู้เขียน หัวข้อ: ถาม ระบบ Smart Entry กุญแจอัจฉริยะ ใน MuX  (อ่าน 19751 ครั้ง)

ออฟไลน์ pon saraburi

• พลัง X ระดับ 5
  • ลำดับสมาชิก: 1452
  • คะแนน Like 2
  • จังหวัด: สระบุรี
  • ชื่อเล่น: พล
Re: ถาม ระบบ Smart Entry กุญแจอัจฉริยะ ใน MuX
« ตอบกลับ #75 เมื่อ: 11มี.ค.2014, 05:30:00 »
พี่ แมว ถอดแว่นแล้ววววววววววววว
นางฟ้า มาแล้วววววววว
 emo34 emo34 emo34
ถ้ามีมีตติ้ง สงสัยต้องจัดการประกวด Miss MU X
เพราะในคลับเรามีสาวสวยหลายคนเลยครับ
5555งั้นขอส่งรูปนี้เข้าประกวดน๊าาาาาา emo1 emo1 emo1
รถด้านหลังป้าย ไม่ใช่ MU-Xนะ
ถ้าจะให้คุณแมวสวยกว่านี้ ขอแนะนำว่าต้องโพสรูปคู่กับ MU-Xครับ (ขอ อนุญาตินะอ้อฟ)
รุ่งเรืองชัย อะหลั่ยยนต์
จำหน่ายอะหลั่ย เครื่องยนต์ Deutz/เครื่องเจาะ/เครื่องลม
 ทุกรุ่น
โทร.089-9020447

ออฟไลน์ Songzaa

• พลัง X ระดับ 5
  • ลำดับสมาชิก: 1320
  • คะแนน Like 7
  • จังหวัด: สมุทรปราการ
Re: ถาม ระบบ Smart Entry กุญแจอัจฉริยะ ใน MuX
« ตอบกลับ #76 เมื่อ: 11มี.ค.2014, 10:46:36 »
ผมยังรอ..เท่าที่ทราบเซลแจ้งว่าให้ระวัง ขณะติดเครื่องยนต์ถ้าคนขับลงไปทำธุระพร้อมรีโมท ประตูจะล็อคจากรีโมทไม่ได้ถ้าติดเครื่องยนต์ไว้ ใครก็สามารถขับออกไปได้ทันที แต่เมื่อใดที่ดับเครื่องยนต์ก็ไม่อาจสตาร์ทได้อีกเลย.
emo42 ช่างไทยไม่เป็นรองคัยในโลกคับ ไปเจอเอกส์ซีรี่รุ่นมีอีโมเหมือนกันติดตัวทามเมอร์สวิทย์เวลาไปจอดไม่อยากดับเครื่องตั้งเวลาแล้วปิดกุญแจเก็บไปเลยเดียพอถึงเวลาเครืื่องดับเลยถ้าเราไม่ขึ้นรถในเวลาที่ตั้งไว้แล้วรู้สึกว่าจะล้อคได้ด้วย เจ๋งง่าาาา

ออฟไลน์ korn8rew

• MU-X Staff Team
  • พลัง X ระดับ 7
  • *
  • ลำดับสมาชิก: 742
  • คะแนน Like 19
  • สมช No. 005
  • จังหวัด: แปดริ้ว
  • ชื่อเล่น: กร
« ตอบกลับ #77 เมื่อ: 12มี.ค.2014, 01:53:32 »
ผมยังรอ..เท่าที่ทราบเซลแจ้งว่าให้ระวัง ขณะติดเครื่องยนต์ถ้าคนขับลงไปทำธุระพร้อมรีโมท ประตูจะล็อคจากรีโมทไม่ได้ถ้าติดเครื่องยนต์ไว้ ใครก็สามารถขับออกไปได้ทันที แต่เมื่อใดที่ดับเครื่องยนต์ก็ไม่อาจสตาร์ทได้อีกเลย.
emo42 ช่างไทยไม่เป็นรองคัยในโลกคับ ไปเจอเอกส์ซีรี่รุ่นมีอีโมเหมือนกันติดตัวทามเมอร์สวิทย์เวลาไปจอดไม่อยากดับเครื่องตั้งเวลาแล้วปิดกุญแจเก็บไปเลยเดียพอถึงเวลาเครืื่องดับเลยถ้าเราไม่ขึ้นรถในเวลาที่ตั้งไว้แล้วรู้สึกว่าจะล้อคได้ด้วย เจ๋งง่าาาา
เป็นทางเลือกครับ
ID LINE : korn8rew

ออฟไลน์ Nine_ton

• พลัง X ระดับ 4
  • ลำดับสมาชิก: 1627
  • คะแนน Like 6
  • Club No.438
« ตอบกลับ #78 เมื่อ: 01เม.ย.2014, 14:28:33 »
 emo41เข้ามาดู คุณcat เอ้ยมาอ่านเรื่องมือจับประตู

ออฟไลน์ luck

• พลัง X ระดับ 1
  • *
  • ลำดับสมาชิก: 5008
  • คะแนน Like 0
« ตอบกลับ #79 เมื่อ: 17ก.ย.2016, 10:35:58 »
ใครเจอปันหานี้บ้างค่ะ ระบบกุญแจผิดพลาด-ไม่พบกุญแจไฟฟ้า เป็นเกือบทุกครั้งที่จะสตาทรถค่ะ รับรถออกมาวันที่10กุพพาที่ผ่านมา ใช้รถได้แค่4วัน ก็เจอปันหานี้เลยค่ะ ต้องกด-ปลดล๊อคหลายรอบมาก บางครั้งเป็นสิบๆรอบค่ะกว่าจะสตาทรถได้ แต่บางทีก็คือไม่ได้เลย เอารถเข้าศูนย์วันแรก คือ20กุมพาที่ผ่านมา ไม่หาย วันที่สองทำอยู่2ชม รื้อปะตูข้างคนขับทั้งแผง ก็ยังไม่หาย วันที่สามนี่ปาเข้าไปครึ่งวันค่ะ ก็เหมือนเดิมค่ะ รอบนี้ช่างขอรถไว้เลยบอกว้าต้องแจ้งไปทางศูนย์ใหญ่ที่กทม จนถึงตอนนี้ยังสรุปปันหาที่แท้จิงไม่ได้เลยค่ะ เห็นช่างบอกว่าคงต้องรอให้ทางโรงงานส่งคนลงมาดูเอง วันนี้เข้าไปดูรถมาโดนรื้อเยอะมากกกกกงานนี้พูดได้คำเดียวเลยค่ะ เซงๆๆ

ออฟไลน์ อดิสรณ์

• พลัง X ระดับ 1
  • *
  • ลำดับสมาชิก: 5459
  • คะแนน Like 0
  • ชื่อเล่น: Adi
แนะนำโช็คสำหลับmux1.9หน่อยคับ
« ตอบกลับ #80 เมื่อ: 18ก.ย.2016, 03:22:17 »
ช่วยแนะนำโช็คmux1.9ให้หน่อยคับ ผมชอบนิ่ม หนึบคับ ขับครอบคัรวความเร๋ว 100- 140ครับ เอาแบบดีและประหยัดอะคับ