ผู้เขียน หัวข้อ: ในนี้มีท่านใดติดฟิล์มบานหน้าแบบใสไหมครับ  (อ่าน 3057 ครั้ง)

ออฟไลน์ golf_au

• พลัง X ระดับ 1
  • *
  • เจ้าของกระทู้
  • ลำดับสมาชิก: 5310
  • คะแนน Like 0
ติดแบบไหนดีครับ ติดเข้ม 60 มาแฟนบ่นเวลาเอารถไปขับเลยจะเปลี่ยนเป็นแบบใสกันร้อนดีๆ เฉพาะบานหน้า รบกวนแนะนำพร้อมงบประมาณหน่อยครับ

ออฟไลน์ ossmaster

• *
  • ลำดับสมาชิก: 2171
  • จังหวัด: นครปฐม
คริสตันไลน์ของ 3m ครับ c40 สีจะอมน้ำตาลนิดๆ บานเดียวประมาณ 7 พัน

ออฟไลน์ Ta Anuphop

• พลัง X ระดับ 3
  • ลำดับสมาชิก: 5175
  • จังหวัด: ชลบุรี
  • ชื่อเล่น: TATA
หน้า 60 รอบคัน 80 คับ แฟนบอกกันฟ้าขึ้นหน้าไว้ก่อน แรกๆก็ยังไม่ชินคับ นานๆไปก็ชินแล้ว รถใช้กลางวันแถมแดดเมืองไทยไม่น้อยหน้าใคร emo23

ออฟไลน์ golf_au

• *
  • เจ้าของกระทู้
  • ลำดับสมาชิก: 5310
เข้ม 60 ขับกลางวันดีมากครับ แต่กลางคืนแฟนบ่นตลอด เค้าสายตาไม่ค่อยดี
คริสตันไลน์น่าสนใจครับ รหัส c40 เจอแดดจ้าๆเป็นยังไงบ้างครับ

ออฟไลน์ 2:2

• พลัง X ระดับ 2
  • **
  • ลำดับสมาชิก: 2595
  • คะแนน Like 3
  • จังหวัด: Bangkok
  • ชื่อเล่น: Paul
มีครับ
VKOOL จำรุ่นไม่ได้
ใสสนิท เหมือนไม่ได้ติด ทุกบาน ทั้งคัน
แต่กันร้อนดีมาก  แสงจ้าๆแดดจัดๆ ในรถไม่แสบผิวเลย
ทั้งที่จอดตากแดดเต็มๆ ดีกว่าฟิล์มดำทั่วไปแน่
เพราะเทียบมานานหลายปี
รถที่บ้านทุกคัน ติดแบบนี้ แพงครับ  แต่คุ้ม 
เพราะเคยมีกระจกบานหน้าแคมรี่แตก ต้องเปลี่ยน
ดีว่าประกันจ่าย  เฉพาะบานหน้าบานเดียว หมื่นกว่าบาท
เก๋งแคมรี่ ทั้งคัน สามหมื่นกว่าบาท  คุณภาพตามราคา
ไม่ได้เชียร์ยี่ห้อเขานะครับ