ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนสอบถามครับ พอดีรถจะเข้าศูนย์พรุ่งนี้  (อ่าน 1773 ครั้ง)

ออฟไลน์ Shaoran

• พลัง X ระดับ 1
  • *
  • เจ้าของกระทู้
  • ลำดับสมาชิก: 5133
  • คะแนน Like 0
ขอสอบถามครับ คือว่านอกจากภายนอก เลขไมล์ และพวกเบาะภายในที่ต้องเช็คแล้ว
รุ่นนี้มีปัญหาอะไรที่ต้องเช็คเป็นพิเศษก่อนเซ็นรับรถมั๊ยครับ

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ Aun_MU-X

• พลัง X ระดับ 3
  • ลำดับสมาชิก: 965
  • คะแนน Like 0
  • จังหวัด: สมุทรปราการ
  • ชื่อเล่น: Aun
เช็คตามรายการที่มีมาให้ครับ เช็คให้ครบยิ่งดี ถึงแม้ว่าเราเจอภายหลังรับรถเค้าก็แก้ไขให้ แต่ทำให้เราเสียเวลา เสียอารมณ์ กำลังฟินกับรถใหม่ เสียความรู้สึกได้ครับ