ผู้เขียน หัวข้อ: กำลังจะออกรถครับเชล์ให้ของแถมแบบนี้มาให้จัดเต็มไหมครับ  (อ่าน 7335 ครั้ง)

ออฟไลน์ Jay

• พลัง X ระดับ 1
  • *
  • เจ้าของกระทู้
  • ลำดับสมาชิก: 4346
  • คะแนน Like 0
 emo1 รบกวนเเนะนำทริกก่อนออกรถด้วยครับให้ตรวจสอบอะไรบ้าง emo25
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 24มิ.ย.2015, 07:28:48 โดย Jay »

ออฟไลน์ chino

• พลัง X ระดับ 2
  • **
  • ลำดับสมาชิก: 3267
  • จังหวัด: กทม.(วันทำงาน) - ชลบุรี (วันหยุด)
ของแถมทั่วไป คล้ายๆกันครับ

ประกันภัยชั้น 1+พรบ. , ฟิล์ม, พ่นกันสนิม, ขัดเคลือบสี, กรอบป้าย รายการพวกนี้แถมคล้ายๆกันหมดครับ

พรมปูพื้นแท้, กล่องเก็บของ, อินไซด์, ฟรีค่าแรง, รับประกัน 3 ปี พวกนี้ของติดมากับรถอยู่แล้ว ผมไม่นับว่าเป็นของแถม

กันสาด เช็คว่าของแท้หรือไม่ ส่วนใหญ่ให้ของไม่ค่อยดี ติดไปแล้วก็ต้องเปลี่ยน

อุปกรณ์อย่างอื่นแล้วแต่จะต่อรองครับ

ที่แตกต่างจาก จขกท. ผมได้ล็อคเทค,ล็อคยางอะไหล่ (เหมือนกัน), พรมกระดุม (ผมแจ้งว่าไม่เอา แต่สุดท้ายกให้มาด้วย), ปลายท่อ 

แต่ไม่มีพวกสครัพเพลท, เบ้ารองมือจับ, พวงกุญแจ, เสื้อ,ร่ม เพราะไม่เอาครับ

ตรวจรับรถใหม่ ที่นี่ครับ
http://www.mu-xfamilyclub.com/index.php?topic=186.0

ออฟไลน์ kreng.h

• พลัง X ระดับ 6
  • ลำดับสมาชิก: 473
  • คะแนน Like 12
  • จังหวัด: ระยอง
  • ชื่อเล่น: เก่ง
       ผมลองอ่านที่หัวข้อ "ข้อเสนอจากศูนย์" http://www.mu-xfamilyclub.com/index.php/board,11.0.html
มีให้เลือกอยู่พอสมควร และเป็นข้อมูลได้ดีมากครับ สำหรับเพื่อนสมาชิกที่กำลังออกรถ (ยอมรับเลยว่าไม่ค่อยได้อ่านหัวข้อนี้เลย หลังรับรถ)  emo4

ออฟไลน์ dewpum

• พลัง X ระดับ 2
  • **
  • ลำดับสมาชิก: 4352
  • จังหวัด: ระยอง
ได้เยอะแล้วครับ สมัยก่อนไม่แถมอะไรเลย ผมจะออก 20 กค นี้ครับตามฤกษ์ผู้ใหญ่

ออฟไลน์ Kurisara sirihong

• พลัง X ระดับ 1
  • *
  • ลำดับสมาชิก: 5971
  • ชื่อเล่น: Am
สนใจสอบถามของแถมได้น่ะค่ะอยากได้อะไรเพิ่มเติมว่ามาเลยจร้าติดต่อ090-0345995(แอมค่ะ^^)

ออฟไลน์ Ta Anuphop

• พลัง X ระดับ 3
  • ลำดับสมาชิก: 5175
  • จังหวัด: ชลบุรี
  • ชื่อเล่น: TATA
 emo6ของแถมเยอะมากครับ ทั่วไปก็ประมาณนี้ล่ะครับ แต่ถ้าได้ส่วนลดพนักงานผลิตชิ้นส่วนรถยนต์ หรือใช้รถ ISUZU จะดีมากเลยครับ โปรนี้จะมาเรื่อยๆครับ