ผู้เขียน หัวข้อ: เชิญสมาชิก MU-X Family Club ร่วมทดสอบสมรรถนะรถ ISUZU ณ สนาม 4x4 Land พัทยา  (อ่าน 3302 ครั้ง)

ออฟไลน์ MU-X_Family

• Administrator
  • พลัง X ระดับ 6
  • เจ้าของกระทู้
  • ลำดับสมาชิก: 1
  • คะแนน Like 28
เชิญสมาชิก MU-X Family Club ร่วมทดสอบสมรรถนะรถ ISUZU ณ สนาม 4x4 Land พัทยา ในวันที่ 27 ธันวาคม 2557

โดยเปิดรับผู้ที่สนใจเข้าร่วมกิจกรรมทดสอบสมรรถนะรถขับเคลื่อนสี่ล้อ ทั้งหมด 60 ท่าน ซึ่งตอนนี้มีลงชื่อมาแล้ว 30 ท่าน ยังเปิดรับอีก 30 ท่าน
โดยท่านที่ประสงค์จะเข้าร่วมกิจกรรม ให้แจ้งไปที่พี่นุช (Staff Club) ที่เมล์ piyanuj_s@hotmail.com
โดยระบุ
-ชื่อ สกุล
-ประเภท แล้วก็รุ่นรถ

สำหรับท่านที่มีผู้ติดตาม ให้แยกเป็นเด็ก ผู้ใหญ่  โดยผู้ติดตามสามารถร่วมงานได้ประมาณ 200 ท่านครับ

โดยเปิดรับแจ้งลงชื่อถึง 3 ธ.ค. 2557 นี้ครับ  รีบลงชื่อกันได้เลยครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 24พ.ย.2014, 09:41:40 โดย MU-X_Admin »

ออฟไลน์ piyanuj

• MU-X Staff Team
  • พลัง X ระดับ 2
  • *
  • ลำดับสมาชิก: 2537
  • คะแนน Like 6
  • จังหวัด: กรุงเทพมหานคร
  • ชื่อเล่น: นุช
ท่านใดสนใจลงชื่อเพิ่มเติมได้ที่เมล์ น่ะค่ะ หากต้องการทดสอบขับเคลื่อน หรือ ต้องการเข้าร่วมงาน แจงด้วยค่ะ ขอบคุณค่ะ

ออฟไลน์ korn8rew

• พลัง X ระดับ 7
  • *
  • ลำดับสมาชิก: 742
  • คะแนน Like 19
  • สมช No. 005
  • จังหวัด: แปดริ้ว
  • ชื่อเล่น: กร
มาๆครับยังมีที่ว่าสำหรับท่านๆครับ
ID LINE : korn8rew

• *
รบกวนท่านที่ไปงาน 4x4 ค่ะ เนื่องจากทางตรีเพชรโทรมาแจ้งว่า ผู้ติดตามของท่านใด ต้องการนั่งรถทดสอบด้วย จะขอชื่อ สกุลด้วยค่ะ เนื่องจากก็ต้องนำไปทำประกันภัยให้ด้วยเช่นกัน
ยังนุชรบกวนขอ รายชื่อผู้ติดตามด้วยน่ะค่ะ ส่งมาทางไลน์ เมล์ หรืออินบ็อกซ์ก็ได้ค่ะ ภายในวันที่ 19 ธ.ค. ค่ะ
ขอบคุณค่ะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 15ธ.ค.2014, 08:23:36 โดย piyanuj »

• *

ออฟไลน์ noch

• พลัง X ระดับ 4
  • *
  • ลำดับสมาชิก: 1229
  • คะแนน Like 3
  • จังหวัด: บางบัวทอง
  • ชื่อเล่น: NOCH
ฝาก ปชส. ค่ะ งาน 4x4 ผู้ติดตามท่านใด ประสงค์จะร่วมนั่งรถไปกับคนทดสอบขับด้วย รบกวนส่งชื่อ - นามสกุล มาให้นุชด้วยน่ะค่ะ เนื่องจากทางตรีเพชรแจ้งมาว่าจะนำชื่อไปใช้เพื่อทำประกันอุบัติเหตุด้วยค่ะ ขอบคุณค่ะ emo11

ออฟไลน์ noch

• พลัง X ระดับ 4
  • *
  • ลำดับสมาชิก: 1229
  • คะแนน Like 3
  • จังหวัด: บางบัวทอง
  • ชื่อเล่น: NOCH
เรียนท่านสมาชิกที่ลงทะเบียนเข้าร่วมกิจกรรมอบรมทดสอบ 4x4 ที่พัทยา ในวันที่ 27 ธค.57 โปรดแจ้งหรือแอดLine ของผมหรือคุณปิยนุชเพื่อดึงเข้ากลุ่มไลน เพื่อแจ้งกำหนดการเดินางและติดต่อประสานงานจะได้ไม่ตกหล่นในการเดินทางครังนี้ครับท่านที่เดินทางจากกทมและใกล้เคียง เราจะนัดรวมพลที่จุดพักรถมอเตอร์เวย์ปั๊มน้ำมัน ปตท ขาออก เวลา 8.00 น.เดินทาง 9.00 น.ครับ  emo46(รบกวนใส่เสื้อคลับของเราด้วยครับขอบคุณครับ)
 emo46 emo46 emo46
LINE ID: SHARKNOCH
LINE ID : PNUJ