ผู้เขียน หัวข้อ: รถสีน้ำตาลมือสองปล่อยยากหรือโดนกดราคาหรือเปล่าครับ  (อ่าน 5838 ครั้ง)

ออฟไลน์ Tui_PSG

• พลัง X ระดับ 2
  • **
  • เจ้าของกระทู้
  • ลำดับสมาชิก: 2818
  • คะแนน Like 1
  • จังหวัด: กทม
ยินดีด้วยครับ จะได้รับรถแล้ว  emo11
ตัวใหม่ออกพอดี เลยยกเลิก รอรับตัวใหม่อยู่ครับ ยังไม่รู้จะได้รถเมื่อไหร่เลยเนี่ย

ออฟไลน์ chat

• **
  • ลำดับสมาชิก: 3256
  • คะแนน Like 1
ขับแล้วจะเท่ห์แบบพี่ก้องเลยนะคะ emo44

ออฟไลน์ Pa_Boy

• พลัง X ระดับ 6
  • ลำดับสมาชิก: 1371
  • คะแนน Like 19
  • ชีวิตดูง่ายขึ้นเยอะ เมื่อใดมีสติย่อมเกิดปัญญา
  • ชื่อเล่น: Pa_Boy (สมช.151)
 emo42 emo42 emo42 emo42สาว สาวขับมิวก็เยอะครับ เอาใครเป็นพรีเซ็นเตอร์ดีเอ่ย  emo42 emo42 emo42 emo42 emo42
เมื่อจิตคิดว่าพอคราวใด ใจเราก็รู้สึกถึงความสุขแล้ว

ออฟไลน์ Bigkubpom

• พลัง X ระดับ 4
  • ลำดับสมาชิก: 2264
  • คะแนน Like 3
  • จังหวัด: Chainat
  • ชื่อเล่น: Big
ชอบสีไรก็ซื้อนั้นครับ เราซื้อมาขับเองไม่ได้ซื้อมาให้คนที่ซื้อจากเราขับครับ

ส่วนราคาตกแน่นอน ขนาดmu 7 chioz(สีขาว) ก่อนเปลี่ยนไปmux
พี่ผมลองให้เต๊นตี เหลือ4แสนต้นๆ
ถ้าราคาไม่ตกก็ต้องกระบะละครับอิอิ

ออฟไลน์ udomsak

• **
  • ลำดับสมาชิก: 3316
  • คะแนน Like 0
  • จังหวัด: นนทบุรี
ผมก็ชอบสีน้ำตาลนะ สวยดี แต่หลังจองมา 1 เดือน รอรถล้อตใหม่มีแต่สีฟ้ากับขาว เลยตัดใจเอาสีขาว เพราะมี option พิเศษ ต้องรับรถภายในเดือนนั้น

ออฟไลน์ เจ

• **
  • ลำดับสมาชิก: 3450
  • จังหวัด: กรุงเทพ
  • ชื่อเล่น: เจ
ผมไม่สนครับ
ผมชอบสีน้ำตาล มันดูภูมิฐานดี แต่งขึ้นยากกว่าสีขาว แต่ก็ยังเอาสีน้ำตาลอยู่ดี
ไม่ต้องล้างบ่อยด้วย หมกได้อิอิ
ยิ่งพวกวิจาร์ณแง่ลบ ผมยิ่งไม่สน ไม่สวย แก่บ้าง  เล่นบทพ่อพระเอกเหรอก็มี
พวกปาก  ... อย่าไปสนครับ
คนพวกนี้ เห็นรถเอาติส ก็บอกแท็คซี่ 
           เห็นเหล็กดัดบ้านลวดลายเยอะ บอกจะทำโรงลิเกเหรอ
           เห็นเหล็กดัดบ้าน เรียบๆ โมเดินร์ เป็นตาราง มันบอกเหมือนคุก
           ขับรถสีขาวมันบอก เกร่อ เกลื่อนถนน
 ไอ้คนแบบนี้ ผมเดินหนีเลย ไม่ถามความเห็นใดๆ รำคาญ จะตอกกลับก็เดี๋ยวจะรับไม่ได้
 emo10

ออฟไลน์ Pa_Boy

• พลัง X ระดับ 6
  • ลำดับสมาชิก: 1371
  • คะแนน Like 19
  • ชีวิตดูง่ายขึ้นเยอะ เมื่อใดมีสติย่อมเกิดปัญญา
  • ชื่อเล่น: Pa_Boy (สมช.151)
ด้านจิตวิทยาบอกว่า  555555
เขามองเรานั้นเพราะเขาสนใจเรา มองมากก็สนใจมาก
เขาวิจารณ์เรา นั่นแสดงว่าเขาสนใจแต่เขาไม่มีโอกาสอย่างที่เรามี

เมื่อจิตคิดว่าพอคราวใด ใจเราก็รู้สึกถึงความสุขแล้ว

ออฟไลน์ Jim Korat

• **
  • ลำดับสมาชิก: 2061
  • จังหวัด: นครราชสีมา
  • ชื่อเล่น: จิม
อย่าไปใส่ใจเลยเรื่องพวกนี้รถเราเราชอบถึงได้ซื้อ รถผมก็สีน้ำตาล 3.0X2 ขับดีและประหยัดน้ำมันด้วย ไม่คิดจะขายถ้าจะซื้อใหม่ก็ซื้อเลยคันเก่าก็เก็บไว้ให้ลูกหลาน